วันที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 09.45 น. สำนักพัฒนาเทคนิคศึกษา โดย รศ.ดร.ฉัตรชาญ ทองจับ ผู้อำนวยการ และ ดร.จินตนา ถ้ำแก้ว รองผู้อำนวยการฝ่ายนวัตกรรมและเทคนิคศึกษา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากร ร่วมมอบของขวัญและอุปกรณ์การเรียนการสอน เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ให้แก่นักเรียนโรงเรียนวัดมัชฌันติการาม โดยมี นางสาวเยาวเรศ สุมน ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนวัดมัชฌันติการาม และนางณัฐรฎา พวงจันทร์ รองผู้อำนวยการ เป็นผู้รับมอบ
ภาพ : งานประชาสัมพันธ์ สพท.