วันที่ 19 มีนาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชาญ ทองจับ ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาเทคนิคศึกษา เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาและสันทนาการบุคลากร 3 พระจอมเกล้า ประจำปี 2567 ประเภทกีฬาฟุตบอล ระหว่าง สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง และมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ โดยเป็นการแข่งขันแบบเหย้า-เยือน ตั้งแต่เวลา 17.00 น. ณ สนามฟุตบอลหญ้าเทียม สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
ภาพ : สมเกษ (งานประชาสัมพันธ์ มจพ.)
![](https://www.ited.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/451379664_522183860379985_9210254471645284662_n.jpg)