สำนักพัฒนาเทคนิคศึกษา ขอแสดงความยินดี กับ นายสัมพันธ์ ปราณีมาโพธ พนักงานมหาวิทยาลัย ตำแหน่งนักวิชาการโสตทัศนศึกษา ระดับปฏิบัติการ รักษาการแทนหัวหน้าฝ่ายพัฒนาระบบสารสนเทศ ตังแต่วันที่ 25 พฤษภาคม 2567 – วันที่ 24 พฤษภาคม 2568 และนายปวริศวร์ วุ้นเหลี่ยม พนักงานมหาวิทยาลัย ตำแหน่งนักวิชาการศึกษา ระดับชำนาญการ ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง “หัวหน้าฝ่ายบริการวิชาการและพัฒนานวัตกรรม” ตั้งแต่วันที่ 25 พฤษภาคม 2567 – วันที่ 24 พฤษภาคม 2569
![](https://www.ited.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/451379664_522183860379985_9210254471645284662_n.jpg)